Wednesday, 26 November 2014

MADURAI BENCH OF MADRAS HIGH COURT WEEKLY CAUSE LIST (For 24-11-2014 to 28-11-2014 ) COURT NO. 12

MADURAI BENCH OF MADRAS HIGH COURT  CAUSE LIST
MADURAI BENCH OF MADRAS HIGH COURT WEEKLY CAUSE LIST
(For 24-11-2014 to 28-11-2014 )

    COURT NO. 12          
HON'BLE MR.JUSTICE T.RAJA
BEFORE THE MADURAI BENCH OF MADRAS HIGH COURT
TO BE HEARD FROM MONDAY THE 24TH DAY OF NOVEMBER 2014 TO FRIDAY THE 28TH DAY OF NOVEMBER 2014
----------------------------------------------------------------------------------------- 
WEEKLY LIST
~~~~~~~~~~~
FINAL HEARING CASES
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

1.     WP(MD).41/2013           M/S. V. RAGHAVACHARI          SPL. G.P. FOR R1 TO R5                
       (Service)                S. RAMESH                     MR.P.GUNASEKARAN FOR R6       
                                                              R7-THE PRINCIPAL              
                                                              ALAGAPPA CHETTIAR COLLEGE     
                                                              OF ENGINEERING AND TECHNOLOGY   
                                                              KARAIKUDI TALUK               

2.     WP(MD).84/2013           M/S. R.M. MAKESH KUMARAVEL    SPL. G.P.(W)                          
       (Service)                R.VASANTHAKUMAR                                             
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

3.     WP(MD).92/2013           M/S. R. SUBRAMANIAN           SPL. G.P.                             
       (Service)                M. SARAVANAN                                                
         For Direction
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

4.     WP(MD).106/2013          M/S. S. GOVINDAN              M/S.A.P.MUTHUPANDIAN FOR R1         
       (Service)                                                                            
         To Dispense With
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

5.     WP(MD).110/2013          M/S. C.M. GANESAN             SPL. G.P. FOR R1 TO R4                
       (Service)                V. SANKARANARAYANAN           M/S. T. LAJAPATHI ROY         
                                                              S.RAJASEKAR FOR R5AND6          

6.     WP(MD).147/2013          M/S. T. ANTONY ARULRAJ        AGP(W)                                
       (Service)                S.ANWAR SAMEEM                COUNTER FILED                 

7.     WP(MD).159/2013          M/S. S. ARUNACHALAM           M/S. S. BASKARAN FOR R2               
       (Labour)                 R.MURUGAN                                                   

8.     WP(MD).200/2013          M/S. J. KARL JACOB            M/S. M.E. ILANGO                      
       (Labour)                 R.VENKATESHWAR                S.MUTHUKUMAR FOR R1           
                                                              R2-LABOUR COURT               

9.     WP(MD).210/2013          M/S. R. SUBRAMANIAN           SPL. G.P. FOR R1 TO R4                
       (Service)                M. SARAVANAN                  R5-THE CORRESPONDENT          
                                                             ST.JOSEPH HIGHER SEC. SCHOOL 
                                                              MULAGUMOODU                   
                                                              KANYAKUMARI DISTRICT          

10.    WP(MD).214/2013          M/S. P. PRABHAKARAN           M/S. S.M. MOHAN GANDHI                
       (Labour)                 C. THANGAMANI                 D.VELMURUGAN FOR R1           
                                                              R2-LABOUR COURT               
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

11.    WP(MD).232/2013          M/S. V. JANAKIRAMULU          MR.R.ARAVINDAN FOR R1                 
       (Service)                J.PADMAAVATHY DEVI            SPL. G.P. FOR R2 R3           

12.    WP(MD).255/2013          M/S. B. CHANDRAN              M/S. M. MARIAPPAN                     
       (Service)                R. THIRUPATHI                M.SENTHILKUMAR FOR SOLE RESP  
                                                              M/S M.E.ILANGO                
                                                              SRNO-10536(UNDER SCRUTINY)    
         Fix an early date
       MP(MD).1/2013            M/S B.CHANDRAN                                                                                           
         To Implead
       MP(MD).1/2014            M/S M.E.ILANGO                                              
                                M.JERIN MATHEW                                              

13.    WP(MD).276/2013          M/S. K. SAMIDURAI             SPL. G.P.(W)                          
       (Service)                M. GNANAGURUNATHAN                                          

14.    WP(MD).305/2013          M/S. A.U. RAMANATHAN          M/S S. KUMAR                          
       (Labour)                                               J.KARL JACOB FOR R2           
                                                              R1-LABOUR COURT               
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

15.    WP(MD).325/2013          M/S. A. RAHUL                 M/S A.JEYARAM FOR R2 AND R3             
       (Labour)                 V.NAGENDRAN                                                 
       and  For Injunction
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

16.    WP(MD).334/2013          M/S. D. SARAVANAN          MR.J.GUNASEELAN MUTHIAH FOR R2        
       (Labour)                                               R6-LABOUR COURT               
       and  For Direction
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

17.    WP(MD).345/2013          M/S.S.M.A. JINNAH             AGP(W) FOR R1 TO R5                   
       (Service)                P. SURESH KUMAR               M/S. M. SUBASH BABU           
                                                              C.SUSIKUMAR FOR R6AND7          

18.    WP(MD).354/2013          M/S. N. EDWIN JEYAKUMAR       SPL. G.P.(W)                          
       (Service)                D. SELVANAYAGAM                                             

19.    WP(MD).366/2013          M/S. G. MARIMUTHU             M/S. S. KUMAR FOR R3                  
       (Service)                M. JOTHI BASU                                               

20.    WP(MD).375/2013          M/S. V.O.S. KALAISELVAM       SPL. G.P.(W)                          
       (Service)                                                                            
       AND  
       WP(MD).376/2013          - DO -                        
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

21.    WP(MD).421/2013          M/S. G.R. SWAMINATHAN         SPL. G.P.                             
       (Service)                T.ANTONY ARUL RAJ                                           

22.    WP(MD).422/2013          M/S. S. MURUGAN               SPL. G.P.                             
       (Service)                M. GNANAGURUNATHAN            M/S. AAYIRAM K. SELVAKUMAR    
                                                              S.SETHUPATHI FOR R2           
         To Dispense With
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

23.    WP(MD).424/2013          M/S. JEYAPAUL ASSOCIATES      SPL GP(W) FOR R1 TO R3                
       (Service)                J.ASHOK                       M/S. ARUNACHALAM ASSOCIATES   
                                                              S.ARUNACHALAM FOR R7AND8        
                                                              M/S ISAAC MOHANLAL            
                                                              S.XAVIER RAJINI FOR R5AND6      
                                                             R4-THE BISHOP IN TIRUNELVELI 
                                                              MANAGER AND GENERAL           
                                                              SECRETARY OF T.D.                                                              COLLEGES  PALAYAMKOTTAI       
                                                              TIRUNELVELI DIST              
         For Injunction
       MP(MD).1/2013            - DO -                        
         Amendment of prayer portion
       MP(MD).2/2013            - DO -                        

24.    WP(MD).435/2013          M/S. K.R. LAXMAN            MR.C.JAWAHAR RAVINDRAN FOR R2         
       (Labour)                 B. SARAVANAN                                                

25.    WP(MD).444/2013          M/S. S. ARUNACHALAM           M/S.A.P.MUTHUPANDIAN FOR R2         
       (Labour)                 R. MURUGAN                    R1-LABOUR COURT               

26.    WP(MD).473/2013          M/S. P. CHANDRA BOSE          R1-LABOUR COURT                       
       (Provident Fund)         K. RAMANATHAN                 M/S.G.R.SWAMINATHAN FOR R3    
       and  
       MP(MD).1/2013                                          

27.    WP(MD).477/2013          M/S. A.U. RAMANATHAN          R1-LABOUR COURT                       
       (Labour)                                                                             
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

28.    WP(MD).479/2013          M/S. M.E. ILANGO              R1-COURT                              
       (Labour)                 S. MUTHUKUMAR                 M/S L.KRISHNAMOORTHY FOR R2   
       and  For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

29.    WP(MD).494/2013          M/S. M. SURESH KUMAR          R1-COURT                              
       (Gen. Misc.)             R. MURALI                     M/S.T.R.JAYAPALAM FOR R2      
       and  
       MP(MD).1/2013                                          
       MP(MD).2/2013                                          
         For Injunction
       MP(MD).3/2013            M/S. T.R. JEYAPALAM                                         
                                                                                            

30.    WP(MD).515/2013          M/S. A. THIRUMURTHY           SPL. G.P.(W) FOR R1                   
       (Service)                B. KARUNANITHI                MR.P.GUNASEKARAN FOR R2       
       and  For Direction
       MP(MD).2/2013            - DO -                        

31.    WP(MD).562/2013          M/S.   L. RAJIAH              SPL. G.P.(W)                          
       (Service)                                                                            

32.    WP(MD).567/2013          M/S. T. LAJAPATHI ROY         M/S. A. SIVAJI                        
       (Service)                S.RAJASEKAR                   S.VENKATESH FOR R
3.           
         For Direction
       MP(MD).2/2013            - DO -                        

33.    WP(MD).568/2013          M/S. C. KISHORE               M/S S. MEENAKSHI SUNDARAM             
       (Service)                                              A.R.NIXON FOR R5              
                                                              MR.K.K.SENTHILVELAN FOR R4    
         To Dispense With
       MP(MD).1/2013            - DO -                        
         For Stay
       MP(MD).2/2013            - DO -                        
         For Injunction
       MP(MD).3/2013            - DO -                        

34.    WP(MD).577/2013          M/S. A. HAJA MOHIDEEN         SPL. G.P.                             
       (Service)                M. MOHAMED SHERBUDEEN                                       

35.    WP(MD).596/2013          M/S. A. HAJA MOHIDEEN       MR.E.T.RAJENDRAN FOR R1 TO R3         
       (Service)                M. MOHAMED SHERBUDEEN                                       

36.    WP(MD).598/2013          M/S. R. SIVAMANOGARAN         M/S. VS. KARTHI ASSOCIATES            
       (Provident Fund)         C. SANKAR PRAKASH             FOR SOLE RESPONDENT           
       AND  
       WP(MD).599/2013          - DO -                        
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

37.    WP(MD).616/2013          M/S. D.R. MURUGESAN           MR.A.RAVI FOR R1 ANDR2                  
       (Service)                                                                            
       and  
       MP(MD).1/2013                                          

38.    WP(MD).686/2013          M/S. D. SASIKUMAR             SPL. G.P.                             
       (Service)                R. GOWRISHANKAR                                             

39.    WP(MD).717/2013          M/S. V. MUTHUVELAN            AGP(W) FOR R1 TO R3                   
       (Service)                                              M/S. SP. SRINIVASAN           
                                                              FOR PROPOSED PARTY            
         For Stay
       MP(MD).2/2013            - DO -                        
         For Injunction
       MP(MD).3/2013            - DO -                        
         To Implead
       MP(MD).4/2013            M/S. SP.SRINIVASAN            M/S. V. MUTHUVELAN            
                                M.RAJ                                                       
         To Implead
       MP(MD).5/2013            - DO -                        
         To Implead
       MP(MD).6/2013            - DO -                        
         To Implead
       MP(MD).7/2013            - DO -                        

40.    WP(MD).721/2013          M/S. T.M. MADASAMY           M/S.K.SATHIYA SINGH FOR R1AND2         
       (Service)                                                                            
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

41.    WP(MD).743/2013          M/S. S. BHARATHY KANNAN       M/S. R. SIVAMANOGARAN                 
       (Labour)                 M. JAYAKUMAR                  C.SANKAR PRAKASH FOR R1       
         For Stay
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

42.    WP(MD).752/2013          M/S. M. GNANAGURUNATHAN       M/S. A. SIVAJI                        
       (Service)                                              S.VENKATESH FOR R
2.           

43.    WP(MD).765/2013          M/S. C. MUTHU SARAVANAN       THE COMMISSIONER                      
       (Service)                C.SELVAKUMAR                  MADURAI CORPORATION           

44.    WP(MD).779/2013          M/S. N. SUNDARESHAN           M/S. S. SAJI BINO FOR R2              
       (Service)                K.SHOBHA                                                    

45.    WP(MD).828/2013          M/S. G.R. SWAMINATHAN         R1-TRIBUNAL                           
       (Provident Fund)         T.ANTONY ARUL RAJ             M/S M. ELANCHEZHIAN           
                                                              K.HEMAKARTHIKEYAN FOR R2      
       MP(MD).1/2013                                          

46.    WP(MD).852/2013          M/S. V. PERUMAL               SPL. G.P.                             
       (Service)                V. KARTHIKEYAN                                              
         For Direction
       MP(MD).1/2013            - DO -                        
       AND  For Injunction
       MP(MD).2/2013            - DO -                        

47.    WP(MD).967/2013          M/S. K. APPADURAI             SPL. G.P.(W)                          
       (Education)              C. CHRISTOPHER                                              
       AND  
       WP(MD).968/2013          - DO -                        
         For Stay
       MP(MD).2/2013            - DO -                        
       MP(MD).2/2013                                          

48.    WP(MD).988/2013          M/S. C.S. ASSOCIATES          SPL. G.P.                             
       (Service)                                                                            
         For Direction
       MP(MD).1/2013            - DO -                        

49.    WP(MD).999/2013          M/S. ANANTH C. RAJESH         M/S. P. SRINIVAS                      
       (Service)                N. SUDHARSAN                  J.PAREKHKUMAR FOR R3          
                                                              M/S B. JAMEEL ARASU           
                                                              S.PAVI MURUGESH FOR R4        
       AND  
       WP(MD).1000/2013         - DO -                        

50.    WP(MD).1011/2013         M/S. S. ALAGARSAMY            SPL. G.P.(W)                          
       (Service)                T. THANDEESWARAN                                            
         For Direction
       MP(MD).1/2013            - DO -                        
         For Direction
       MP(MD).2/2013            - DO -                        
       TO  For Injunction
       MP(MD).3/2013            - DO -                        

51.    WP(MD).1049/2013         M/S. D. NALLATHAMBI           SPL. G.P.(W)                          
       (Service)                S.A.GANAPATHYRAMAN                                          
******************************

21 comments:

  1. Replies
    1. This comment has been removed by a blog administrator.

      Delete
  2. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. MUNIYAPPAN karuppannan அவர்களே நான் என்றும் பொய் சொன்னது இல்லை இது தான் பட்டியல் இதில் 28 தேதிவரை அதாவது நாளை மறுநாள் வரை உள்ளது இதில் அந்த ராமர் வழக்கு இல்லை இப்போது நான் கூறியது உங்களுக்கே புரிந்திருக்கும் நான் எந்த பொய்யும் சொல்லவில்லை தயவு செய்து மன்னிப்பு என்ற பெரிய வார்த்தையெல்லாம் கேட்க வேண்டாம் சகோதரரே உங்களின் வருகைக்கு மிக்க நன்றி

      Delete
    2. சார் டெய்லி கேஸ் லிஸ்ட் பாருங்க நாளைய வழக்கு இபோதுதான் பதியப்பட்டு வருகிறது...

      Delete
    3. This comment has been removed by the author.

      Delete
    4. இந்த பிரச்சனை இத்துடன் முடித்துவிடவும் யாரும் இங்கு இனி இதை பற்றி கருத்து கூற வேண்டாம்

      Delete
  3. 1. வினைத்தொகையை காலம் கடந்த பெயரெச்சம் எனக் குறிப்பிடும் நூல் எது?
    (அ) தொல்காப்பியம்
    (ஆ) வீரசோழியம்
    (இ) நன்னூல்
    (ஈ) இலக்கண விளக்கம்

    ReplyDelete
    Replies
    1. அ)தொல்காப்பியம்

      Delete
  4. 2. தமிழ்மொழியின் மிகப் பழமையான எழுத்து
    (அ) பிராமி எழுத்து
    (ஆ) தேவநாகாி எழுத்து
    (இ) வட்டெழுத்து
    (ஈ) பைசாச எழுத்து

    ReplyDelete
    Replies
    1. இ) வட்டெழுத்து.

      Delete
  5. 3. பிறமொழிச்சொற்களை கடன் வாங்குவோா் கைக்கொள்ள வேண்டிய நெறிமுறைகளை தமிழில் முதன் முதலில் வகுத்தளித்தவா்
    (அ) பவணந்தி
    (ஆ) தண்டி
    (இ) தொல்காப்பியா்
    (ஈ) வீரமாமுனிவா்

    ReplyDelete
    Replies
    1. இ) தொல்காப்பியர்

      Delete
  6. 4. திராவிட மொழிகளை திருந்திய - திருந்தாத மொழிகள் என பகுத்தளித்தவா்
    (அ) குண்டா்ட்
    (ஆ) வீரமாமுனிவா்
    (இ) ஹீராஸ் பாதிாியாா்
    (ஈ) கால்டுவெல்

    ReplyDelete
  7. 5. தமிழ்மொழியை அரவம் எனச் சுட்டுபவா்கள்
    (அ) தெலுங்கா்கள்
    (ஆ) வங்காளிகள்
    (இ) பனியாக்கள்
    (ஈ) முஸ்லீம்கள்

    ReplyDelete
    Replies
    1. நன்றி நரேன் நண்பரே

      Delete
    2. சார் உங்கள் சேவை எங்களுக்கு தேவை நரேன் சார்

      Delete
    3. கண்டிப்பாக காா்த்திக். ஆனா நன்றி எல்லாம் சொல்லி என்னை நாலாவது மனுசனா ஆக்கிடாதிங்க.(பொதுவா மூனாவது மனுசன்னுதான் சொல்வாங்க ஒரு வித்தியாசமா இருக்கட்டுமேன்னு தான்) நானும் இந்த குருகுல குடும்பத்துல ஒருத்தன் தான்.
      முதுகலை தமிழ் தோ்வுக்கான முந்தைய தோ்வுகளில் இருந்து (2001 முதல் 2006 வரை) 50 கேள்வி எடுத்திருக்கிறேன். அதனை தினமும் வெளியிடுகிறேன். கடைசியில் மொத்த கேள்விகளையும் PDF ஆக தருகிறேன் காா்த்திக்.

      Delete
    4. அருமை அருமை இந்த வலைதள குடும்பத்தின் சொத்து நீங்கள்

      Delete
    5. அ) தெலுங்கர்கள்

      Delete

குறிப்பு:

1. வாசகர்கள் தங்கள் படைப்புகள், கருத்துகள், செய்திகளை gurugulam.com@gmail.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்புங்கள்.
2. அது உங்கள் பெயரிலேயே பதிவேற்றப்படும்.
3. இங்கு பதிவாகும் கருத்துக்கள் வாசகர்களின் சொந்த கருத்துக்களே.
4. கருத்தை நிராகரிக்கவோ, குறைக்கவோ, தணிக்கை செய்யவோ நிர்வாகத்திற்க்கு முழு உரிமை உண்டு.