Sunday, 4 December 2016

கடவுள் இருக்கிறார் குமாரு....

1836-ஆம் ஆண்டு நெல்லை கலெக்டர் ஆர்.ஈடன் எழுதியிருந்த குறிப்பிலிருந்து

Saturday, 3 December 2016

Thursday, 1 December 2016

flash news: jio இலவச சேவை மார்ச் 31 வரை நீட்டிப்பு

ஜியோ(jio) இலவச இண்டர்நெட் மற்றும் இலவச வாய்ஸ்கால் சர்வீஸ் மார்ச் 31 வரை நீட்டிப்பு - முகேஷ் அம்பாணி

Tuesday, 29 November 2016

சோஸியலிஸம் என்பது

சோஸியலிஸம் என்பது அரசாங்கம் ஒரு ரூபாய்க்கு இட்லி விற்பது!!

Sunday, 13 November 2016

காந்தி படத்துக்கு இணையாக,எதற்காக மங்கள்யான் விண்கலத்தின் படத்தை வைக்க வேண்டும்?

புதுசா வர்ற ரூபாய் நோட்கள்ல காந்தி படத்துக்கு இணையாக,எதற்காக மங்கள்யான் விண்கலத்தின் படத்தை வைக்க வேண்டும்?அப்படி என்ன சாதனை செஞ்சது மங்கள்யான்?

tnpsc Gruop IV cutoff

நண்பர்களுக்கு வணக்கம் தற்போது நடைபெற்ற தமிழ்நாடு அரசு பணியாளர் தேர்வு வரியத்தின் மூலம் நடைபெற்ற குரூப் 4 தேர்வுகளில் வெற்றி பெறுவதற்கான கட்ஆப் நிலவரம் மிக துல்லியமாக ஆரயபட்டதன் மூலம் இந்த தகவல் வெளியிடப்படுகிறது.

Thursday, 10 November 2016

TNTET

TNTET:இறுதியாக நடந்த ஆசிரியர் தகுதித்தேர்வு முடிவுகளில் இருந்து 60 சதவீதம் மதிப்பெண்

Sunday, 6 November 2016

போலி முட்டைகளின் நதி மூலம் - ரீஷி மூலம்

போலி முட்டைகளின் நதி மூலம் - ரீஷி மூலம் / கண்டறிவது மற்றும் தடுக்கும் வழிகள்

Thursday, 3 November 2016

Thursday, 27 October 2016

Tuesday, 25 October 2016

MBBS ல் எல்லாரும் fail???

*நாளொரு டாக்டர்கள் வெவ்வேறு நாட்டிலிருந்து அப்பல்லோவிற்கு வருகின்றார்கள்,

Friday, 21 October 2016

ஒரே ஒரு முறை உங்கள் கடைசி காலத்தை நினைத்துபாருங்கள்!

😳😳😳😟👍😟😳😳😳

.  👉 *உறவு முறைகள்* *பற்றி* 👈

*மிகவும் சிந்திக்கவேண்டிய*
*one of the BEST பதிவு*

Wednesday, 19 October 2016

Monday, 17 October 2016

ஒழிக தமிழன் கண்டுபிடிப்பு...

பல செய்திகள் நம்முடைய கவனத்திற்கு வராமலேயேக் கடந்து போய்விடுகிறது.

அதில் ஒன்றுதான்..

Saturday, 15 October 2016

கார்களுக்கு ஏற்ற நைட்ரஜன் காற்று..!

கர்ப்புறங்களில் இருக்கும் பெட்ரோல் பங்குகளில் எல்லாம் நைட்ரஜன் காற்று

Wednesday, 12 October 2016

Sunday, 9 October 2016

Friday, 7 October 2016

கடவுளின் பெயர் என்ன தெரியுமா... ?

கிமு 35 ஆம் ஆண்டு....
( இன்றைக்கு 2000 ஆண்டுகளுக்கு முன் )

சர்வதேசப்பிரச்சினை

😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃

ஒரு கிராமத்துல ஒரு பாட்டி தன் பேரனோடு வசித்து வந்தார்.

கதைக்கலாம் வாங்க...

ஒரு ஊரில் இரண்டு சகோதரர்கள் இருந்தனர். அவர்களில் ஒருவன்

Thursday, 22 September 2016

Thursday, 15 September 2016

காவிரி எந்த ஜாதி??

சாதி வெறியால் "காவிரியை" இழந்த தமிழன்.!!!

மாவோ.... மாவு

கடைகளில் விற்பனை செய்யும் இட்லி தோசை மாவு ஒரு எச்சரிக்கை ரிப்போர்ட்..!

Tuesday, 13 September 2016

"ரூபா மதிப்பு ஏன்டா குறைஞ்சி போச்சி?"

கோல்கேட் பற்பசையில் பல் துலக்கி, கில்லெட் ரேசரில் சவரம் செய்து,

நமது அடையாளம் நமது தாய்மொழியே.

உலகில் மிக நீளமான நதி என்று சொல்லப்படும் நைல்நதி யை மூன்று நாடுகள் பங்கீட்டுக் கொள்கின்றன.

Monday, 12 September 2016

தலைவன பாக்க போனா கெட்- அவுட் -

கூத்தாடிகளை கொண்டாடும் காத்தாடிகளே!

மதுரை.... டா....

உலகில் ஆறாயிரம் ஆண்டுகளாக தொடர்ந்து இயங்கி வரும் ஒரே ஒரு மாநகரம் எது என்று உங்களுக்குத் தெரியுமா?

Sunday, 11 September 2016

நீல விசும்பினிடை என்ன கண்டிட்டாய்?

மாலைப் பொழுதிலொரு மேடை மிசையே
வானையும் கடலையும் நோக்கி யிருந்தேன்;

வள்ளுவரும் வானிலிருந்து வாழ்த்தி மகிழ்கிறார்.

ஒரு பேருந்தின் சக்கரம்
ஐந்து வயது குழந்தை
மாரியப்பன் தங்கவேலின்
வலது காலை நசுக்கி நின்றது.